Matatar Dangote Ta Ce Tana da Isasshen Man Jirgi da Zai Iya Wadata Bukatun Duniya
Matatar Mai ta Dangote da ke Najeriya, wadda ke da ƙarfin tace gangar mai 650,000 a kowace rana, ta bayyana cewa tana da isasshen man jirgin sama da ...
Read More
Matatar Mai ta Dangote da ke Najeriya, wadda ke da ƙarfin tace gangar mai 650,000 a kowace rana, ta bayyana cewa tana da isasshen man jirgin sama da ...
Read More
Farashin Fetur Ya Tashi da Kashi 643% Cikin Shekaru Uku a Mulkin Tinubu — RahotoFarashin man fetur a Nijeriya ya ƙaru da kashi 643 cikin 100 tsakan...
Read More
Wani ɗan majalisar dokokin Iran, Jafar Pourkabagani, ya bayyana cewa ƙasar ta yi asarar da ta kai kusan dala biliyan huɗu a filin gas na South Pars...
Read More
Gwamnatin Ghana ta zaɓi wani kamfanin cikin gida mai suna Engineers & Planners Ltd domin ya karɓi ragamar gudanar da aikin haƙar zinare na Dama...
Read More
A ranar Juma’a ne China ta sanar da faɗaɗa cire haraji kan kayayyakin da ake shigar mata daga dukkan ƙasashen Afirka da ke da alaƙar diflomasiyy...
Read More
Kamfanin mai na Nijeriya, NNPC, ya zargi matatar mai ta Dangote da yunƙurin mamaye kasuwar man fetur ta ƙasar ta hanyar ƙalubalantar lasisin shigo ...
Read More
Gwamnatin jihar Anambra ta bayyana cewa tana kokarin bunƙasa noma ta hanyar sarrafa amfanin gona a matakin masana’antu domin bai wa manoma dam...
Read More
Attajirin ɗan kasuwa Femi Otedola, ya bayyana shirin sa na saka hannun jarin dala miliyan 100 a matatar mai ta Dangote.Otedola ya bayyana hakan ne ba...
Read More